![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/messageImage_1669725592100-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/messageImage_1669725588227-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/messageImage_1669725596421-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/messageImage_1669725624035-1024x769.jpg)
วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565 นางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการ ฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และคณะกรรมการประเมินฯ งานกิจกรรมนักเรียน ร่วมพิจารณาคัดเลือกนักเรียน นักศึกษา รางวัล “เยาวชนคนตงห่อ อาชีวศึกษาจังหวัดภูเก็ต” ระดับสถานศึกษา ณ ห้องประชุมไตรตรัง อาคารรัษฎา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต