![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/121374-1024x682.jpg)
วันที่ 11 มิถุนายน 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยคณะผู้บริหารร่วมเฝ้าทูลละอองธุลีพระบาทรับเสด็จพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี ในการเสด็จพระราชดำเนิน ทรงประกอบพิธีเปิดอาคารศาลากลางจังหวัดภูเก็ต (หลังใหม่) ในการนี้พระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัว และสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี พระราชทานวโรกาสให้นายวิทยา เกตุชู ร่วมเฝ้าและถวายของที่ระลึก นับเป็นพระมหากรุณาธิคุณ ยังความปลาบปลื้มปิติแก่คณะผู้บริหาร ครู บุคลากร และนักเรียน ของวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/06/121374-1024x682.jpg)