![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674788189120-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674788197677-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674788201071-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674788305619-1024x768.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 26 มกราคม 2566 นางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจกรรม นักเรียน นักศึกษา ร่วมพิธีเปิดกิจกรรม “เทคนิคสร้างบุคลิกภาพ” ภายใต้โครงการอบรมเชิงปฎิบัติการเทคนิคการสร้างมนุษย์สัมพันธ์ แผนกวิชาการจัดการธุรกิจท่องเที่ยว ดำเนินการโดย นักเรียน นักศึกษา ชมรมวิชาชีพการท่องเที่ยว ณ ห้อง 401 – 403 (ห้องเรียนนิด้า) ชั้น 4 อาคารรัษฎา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต