![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_165844-1024x766.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_165855-1024x766.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_165945-1024x766.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_170010-1024x766.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 นายชาตรี คงแป้น รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ร่วมนิเทศก์กิจกรรม “การสัมมนาฝึกงาน /ฝึกอาชีพ นักเรียน นักศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565” แผนกวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ โดยกิจกรรมสัมมนาฝึกงานฯ จัดขึ้นระหว่างวันที่ 9 – 11 และ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ดำเนินงานโดย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ณ ห้องพรหมเทพ 641 อาคารเจ้าฟ้า วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต