![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230323_113439-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230323_113436-1024x576.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230323_113446-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230323_113457-1024x769.jpg)
วันพุธที่ 22 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ตพร้อมด้วยผู้บริหารให้โอวาท และให้กำลังใจคุณครูที่จะเดินทางไปสอบสัมภาษณ์ในตำแหน่งครูผู้ช่วย ของสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ณ ห้องเกียรติคุณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วันพุธที่ 22 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ตพร้อมด้วยผู้บริหารให้โอวาท และให้กำลังใจคุณครูที่จะเดินทางไปสอบสัมภาษณ์ในตำแหน่งครูผู้ช่วย ของสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา ณ ห้องเกียรติคุณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต