![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230329_210933-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230329_210940-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230329_211029-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230329_211152.jpg)
วันพุธที่ 29 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยนางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา และบุคลากรฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา ร่วมการแข่งขันกีฬาเชื่อมความสัมพันธ์ระหว่างหน่วยงาน จังหวัดภูเก็ต ประจำปี 2566 “ภูเก็ตเกม” ซึ่งจัดขึ้นระหว่างวันที่ 22 กุมภาพันธ์ ถึง 29 มีนาคม 2566 ณ สนามฟุตบอลสุระกุลจังหวัดภูเก็ตและสนามกีฬาโรงเรียนเทศบาล 2 บ้านกะทู้ จังหวัดภูเก็ต