![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_162704.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_162631-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_162634-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_162638-1024x683.jpg)
วันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 นางสมศิริ นคราวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร หัวหน้าแผนกวิชาอาหารฯ และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมการอบรมโครการสร้างจิตสำนึก
ต่อสถาบันพระมหากษัตริย์ ดำเนินงานโดย กองบังคับการตำรวจสันติบาลนครภูเก็ต ณ ห้องราไวย์ ชั้น 2 R-Phuket Hotel วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต