![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_161600-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_161511-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_161543-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_161602.jpg)
วันพุธที่ 8 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต และนางสาวปิยะมาศ ชำนาญ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ร่วมการประชุมชี้แจงแนวทาง การนำนโยบายและแนวปฏิบัติการรับนักเรียน นักศึกษา สังกัดสำนักงานคณะกรรมการการอาชีวศึกษา (สอศ.) ประจำปีการศึกษา 2566 สู่การปฏิบัติ ณ วิทยาลัยอาชีวศึกษาปทุมธานี จังหวัดปทุมธานี