![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1675998504271-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1675998499540-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1675998531770-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1675998537886-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 10 กุมภาพันธ์ 2566 นายชาตรี คงแป้น รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ร่วมนิเทศก์กิจกรรม “การสัมมนาฝึกงาน /ฝึกอาชีพ นักเรียน นักศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565” แผนกวิชาศิลปกรรม โดยกิจกรรมสัมมนาฝึกงานฯ จัดขึ้น ระหว่างวันที่ 9 – 11 และ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ดำเนินงานโดย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ณ ห้องราไวย์ ชั้น 2 R-Phuket Hotel วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต