![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230224_194652-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230224_194641-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230224_194648-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230224_194844-1024x809.jpg)
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยนางสาวอังคณา คุณความดีข้าราชการครู ร่วมพิธีวันรำลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย ประจำปีพุทธศักราช 2566 ณ หอประชุมศาลากลางจังหวัดภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วันศุกร์ที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 นางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการนักเรียน นักศึกษา พร้อมด้วยนางสาวอังคณา คุณความดีข้าราชการครู ร่วมพิธีวันรำลึกพระบาทสมเด็จพระพุทธเลิศหล้านภาลัย ประจำปีพุทธศักราช 2566 ณ หอประชุมศาลากลางจังหวัดภูเก็ต