![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230303_221416-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230303_221438-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230303_221447-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/timeline_20230303_221454-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ เข้าเยี่ยมและติดตามการดำเนินงานการทดสอบมาตรฐานฝีมือแรงงาน ประจำปีการศึกษา 2565 สาขาวิชาคอมพิวเตอร์ธุรกิจ “ช่างซ่อมไมโครคอมพิวเตอร์ ระดับ 1” ร่วมกับกรมพัฒนาแรงงาน ระหว่างวันที่ 3-4 มีนาคม 2566 ณ ห้องปฎิบัติการคอมพิวเตอร์ อาคารเจ้าฟ้า วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต