![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/195440-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 31 มกราคม 2566 รายงานผลแข่งขันทักษะวิชาชีพ “การพิมพ์ดีดภาษาไทยด้วยคอมพิวเตอร์” ที่ได้รางวัลชนะเลิศ โดยมีผู้เข้าประกวด ได้แก่ นายนครินทร์ ซุ่นแซ่ล้อ และ รางวัลชนะเลิศ “การพิมพ์ดีดภาษาอังกฤษด้วยคอมพิวเตอร์” นายสุรศักดิ์ บริบาล นักเรียนระดับชั้นปวช.2 แผนกวิชาการจัดการสำนักงาน ควบคุมการฝึกซ้อมและการแข่งขันโดย นางสุกัญญา ตันตระสกุลวงศ์ ภายใต้งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพฯ การแข่งขันทักษะวิชาชีพ และทักษะพื้นฐาน ปีการศึกษา 2565 ระดับชาติ ครั้งที่ 31 ณ จังหวัดระยอง