![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/MG_8468-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/461635-1024x759.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/461640-1024x759.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/IMG_9307-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P3190034-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/P3190033-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/461637-1024x759.jpg)
วันอาทิตย์ที่ 19 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต เป็นประธานในพิธีปัจฉิมนิเทศผู้สำเร็จการศึกษา ประจำปีการศึกษา 2565 และเป็นประธานในพิธีมอบประกาศนียบัตร แก่ผู้สำเร็จการศึกษา 2565 โดยมีผู้บริหาร คณะครูนักเรียน นักศึกษา และผู้มีเกียรติ ร่วมในพิธีฯ ณ หอประชุมศาลากลางจังหวัดภูเก็ต อำเภอเมืองจังหวัดภูเก็ต