![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__22044707-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/321953003_496473139281223_3723777267314967871_n-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__22044704-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/S__22044709-1024x768.jpg)
วันเสาร์ที่ 14 มกราคม 2566 นางสาวอรทัย สุวรรณมณี รองผู้อำนวยการฝ่ายพัฒนากิจการฯ งานกิจกรรมฯ และนักเรียน นักศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ร่วมออกบูธแจกของและจัดกิจกรรม ในงาน “วันเด็กแห่งชาติ ประจำปี 2566” ดำเนินงานโดยองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต ณ สำนักงานองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต (อบจ.ภูเก็ต) (ศาลากลางจังหวัดภูเก็ตหลังเก่า)