![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676624836396-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676624882177-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676624937936-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676624961199-1024x768.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ร่วมพิธีเปิดโครงการสัมมนาอบรม พฤติกรรมนักท่องเที่ยว หลังสถานการณ์โควิด-19 ดำเนินงานโดย นักศึกษา ระดับปวส. แผนกวิชา
การจัดการธุรกิจท่องเที่ยว ณ ห้องราไวย์ ชั้น 2 R-Phuket Hotel วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต