![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676623749444-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676623768703-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676623777379-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/messageImage_1676623785741-1024x768.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 16 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร ร่วมพิธีเปิดกิจกรรม “อบรมสัมมนาให้ ความรู้ เรื่อง เส้นทางสู่อาชีพบัญชี” ภายใต้โครงการพัฒนาทักษะกำลังคนฯ (Reskill Upskill Newskill) บรรยายโดย ผู้ช่วยศาสตราจารย์ชุติมา ประมวลสุข ดำเนินงานโดยแผนกวิชาการบัญชี ณ ห้องพรหมเทพ 641 อาคารเจ้าฟ้า วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต