![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/P2238512-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/P1210554-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/P1210581-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/P2238496-1024x683.jpg)
เมื่อวันพฤหัสบดีที่ 23 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วยคณะผู้บริหาร คณะครูและนักเรียน นักศึกษา ตัวแทนวิทยาลัยฯ ที่เข้าแข่งขันทักษะวิชาชีพฯ งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพฯ ระดับชาติ ร่วมงาน “วันเกียรติยศ อาชีวเป็นหนึ่ง” ภายใต้การทดสอบมาตรฐานวิชาชีพ นักศึกษา แผนกวิชาอาหารและโภชนาการ ประจำปีการศึกษา 2565 ณ ห้องราไวย์ ชั้น 2 R-Phuket Hotel วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต