![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/6FBFD7DA-D2D7-4B50-B4F5-067C21C62F6B-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/DF7CC244-EBB8-4D04-8476-0EF707110EB1-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/604520FD-90D0-4619-99E5-6BE6204121FB-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/03/CFC04790-D98A-4514-9608-F4628113BAB7-1024x768.jpg)
เมื่อวันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ ร่วมนิเทศก์ ติดตามการสอบมาตรฐานวิชาชีพ นักเรียน นักศึกษา สาขาวิชาออกแบบ คอมพิวเตอร์กราฟิก แผนกวิชาศิลปกรรม ณ อาคารทุ่งคา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต
เมื่อวันศุกร์ที่ 3 มีนาคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ ร่วมนิเทศก์ ติดตามการสอบมาตรฐานวิชาชีพ นักเรียน นักศึกษา สาขาวิชาออกแบบ คอมพิวเตอร์กราฟิก แผนกวิชาศิลปกรรม ณ อาคารทุ่งคา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต