![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/0-messageImage_1672117496952-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1-messageImage_1672118498686-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/2-messageImage_1672118333031-1024x768.jpg)
วันจันทร์ที่ 26 ธันวาคม 2565 คณะผู้บริหาร คณะครู และนักเรียน นักศึกษา ร่วมแสดงความยินดีแก่ครูผู้ควบคุมทักษะ และนักเรียน นักศึกษา ผู้เข้าร่วมแข่งขันทักษะฯ ที่ได้รับรางวัลจากการแข่งขันทักษะวิชาชีพ ทักษะพื้นฐาน งานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพแห่งประเทศไทย ระดับภาคใต้ ครั้งที่ 33 วิทยาลัยอาชีวศึกษาชุมพร และครูผู้ควบคุม นักเรียน นักศึกษาที่ได้รับรางวัลชนะเลิศ จากการประกวดสิ่งประดิษฐ์ โครงการวิจัยและสิ่งประดิษฐ์ของคนรุ่นใหม่ ถ่ายรูปร่วมกัน ในกิจกรรมเข้าแถวภาคเช้า ณ ลานชีวะสัมพันธ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็๋ต