![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/0-5D60AFE6-9AF9-49EB-8CF2-055AA00171D9-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1-01F4E7E9-D378-421A-88A0-255597464CFF-1024x759.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/2-A7197473-8FFB-4E74-9D4F-F3BB15B6BDAB-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/3-C79D25A9-CA35-4569-9EEE-13B610A262A5-1024x768.jpg)
วันเสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2565 นายชาตรี คงแป้น รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร พร้อมด้วยนางสาวปิยะมาศ ชำนาญ รองผู้อำนวยการฝ่ายแผนงานและความร่วมมือ ร่วมนิเทศก์ติดตามการดำเนินงานโครงการรับมอบตัวนักเรียน นักศึกษาใหม่ ปีการศึกษา 2566 รอบโควตาคนดีฯ ระดับชั้นปวช. รวมจำนวนนักเรียนทั้งหมดที่เข้ามอบตัว ระดับ ปวช. เป็นจำนวน 537 คน ดำเนินงานโดยงานทะเบียน ณ ลานอาชีวะสัมพันธ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต