![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/0timeline_20221217_091233-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1timeline_20221217_091239-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/2timeline_20221217_091236-1024x636.jpg)
วันศุกร์ที่ 16 ธันวาคม 2565 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต ร่วมการประชุมสัมมนาวิชาการสัญจร (ภาคใต้) โดยสมาคมกรรมการสถานศึกษาขั้นพื้นฐานแห่งประเทศไทย ทั้งนี้ งานสื่อการเรียนการสอน ได้รับมอบหมายให้ร่วมถ่ายภาพพร้อมถ่ายทอดสดบรรยากาศภายในงานบน Facebook Page สมาคมกรรมการฯ และได้นำนักเรียน นักศึกษา ครู แผนกวิชา การโรงแรมเข้าให้บริการอาหารและเครื่องดื่ม ภายในงานฯ ณ หอประชุมมะฮอกกานี โรงเรียนสตรีภูเก็ต