![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/0-20221223_084702-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/1-PC231582-1024x683.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/2-20221223_082709-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/12/3-20221223_082925-1024x768.jpg)
วันศุกร์ที่ 23 ธันวาคม 2565 คณะผู้บริหาร คณะครู บุคลากร และนักเรียน นักศึกษา ร่วมกิจกรรมทำบุญตักบาตร พิธีเจริญพระพุทธมนต์ และเจริญจิตภาวนาเพื่อถวายพระพรแด่สมเด็จพระเจ้าลูกเธอ เจ้าฟ้าพัชรกิติยาภา นเรนทิราเทพยวดี กรมหลวงราชสาริณีสิริพัชร มหาวัชรราชธิดา ดำเนินงานโดยงานกิจกรรมนักเรียน นักศึกษา ณ ลานอาชีวะสัมพันธ์ วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต