![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_172339-1024x769.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_172329-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_172334-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230209_172408-1024x769.jpg)
วันพฤหัสบดีที่ 9 กุมภาพันธ์ 2566 นางสมศิริ นคราวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ รักษาราชการแทนผู้อำนวยการวิทยาลัยฯ พร้อมด้วยนายชาตรี คงแป้น รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหารทรัพยากร และงานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ร่วมนิเทศก์กิจกรรม “การสัมมนาฝึกงาน /ฝึกอาชีพ นักเรียน นักศึกษา ภาคเรียนที่ 2 ปีการศึกษา 2565” แผนกวิชาการจัดการธุรกิจท่องเที่ยว โดยกิจกรรมสัมมนาฝึกงานฯ จัดขึ้น ระหว่างวันที่ 9 – 11 และ 17 กุมภาพันธ์ 2566 ดำเนินงานโดย งานอาชีวศึกษาระบบทวิภาคี ณ ห้องราไวย์ ชั้น 2 R-Phuket Hotel วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต