![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230202_094139-1-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230202_094144-1024x682.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230202_094158-1-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/02/timeline_20230202_094836.jpg)
วันพุธที่ 1 กุมภาพันธ์ 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต พร้อมด้วยนางสมศิริ นคราวงศ์ รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการร่วมพิธีเปิดงานประชุมวิชาการองค์การนักวิชาชีพในอนาคตแห่งประเทศไทย (อวท.) ระดับชาติ ครั้งที่ 31 และร่วมเป็นกำลังใจกับคุณครู นักเรียน นักศึกษาที่เข้าร่วมแข่งขันทักษะฯ ณ วิทยาลัยเทคนิคระยอง โรงแรมโกลเด้นซิตี้ ระยอง และวิทยาลัยนิคมอุตสาหกรรมระยอง จังหวัดระยอง