![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674558668979-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674558684404-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674558749739-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2023/01/messageImage_1674558760428-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 24 มกราคม 2566 นายวิทยา เกตุชู ผู้อำนวยการวิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต เข้ากราบนมัสการพระมหาพงษ์ศักดิ์ เตชะวัณโณ เจ้าอาวาสวัดฉลอง และร่วมพบปะเยี่ยม นักเรียน นักศึกษา แผนกวิชาการบัญชี บริการด้านการจัดทำบัญชี ภายในจุดบริการการให้บูชา พระวัดฉลอง ในงานวัดฉลอง ประจำปี 2566 ระหว่างวันที่ 21-27 มกราคม 2566 ณ วัดฉลอง จังหวัดภูเก็ต