![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/305E2367-863A-46A9-AC8F-5E852C6FB207-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/81E2FDB6-BD36-4D83-A470-747967D0623D-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/BC01475B-8543-45FC-ACDC-074B46FE8D71-1024x768.jpg)
![](https://www.phuketvc.ac.th/wp-content/uploads/2022/11/FABD70B2-606B-4702-9DE9-0288CA91B2EB-1024x768.jpg)
วันอังคารที่ 29 พฤศจิกายน 2565 บรรยากาศการออกแนะแนวอาชีพฯ กิจกรรม “Roadshow การศึกษายุคใหม่ ไม่ทิ้งใครไว้ข้างหลัง สร้างงาน สร้างอาชีพ ส่งเสริมความเสมอภาคทางการศึกษา วิทยาลัยอาชีวศึกษาภูเก็ต” โดยมีงานแนะแนวฯ คณะครู และนักเรียน นักศึกษา ตัวแทน จากทุกแผนกวิชา ร่วมออกบูธ และนำเสนอการจัดการเรียนสอน ภายในแผนกวิชา ณ โรงเรียนพุทธมงคลนิมิตร